Những tâm sự thầm kín của chị em phụ nữ - ..:: MCG ::..
Quên mật khẩu? | Đăng ký

Trở lại   ..:: MCG ::.. > ...Xem - Nghe - và thưởng thức †... > Chia sẻ Game > [18+] H-Game > Tình yêu - Giới tính > Chuyện phụ nữ

Viết bài mới Trả lời
 Công cụ  Kiểu hiển thị
Cũ 07-10-2011, 10:25 AM   #1

mithynhi123
Bé đẹp xì tin
Bóc Tem: 32
Danh vọng: 20
Tôi muốn em biết qua hơi thở cuối cùng này rằng : tôi luôn yêu em, tôi thà làm bóng ma quanh quẩn bên em như một linh hồn chịu tội còn hơn là lên Thiên Đàng mà không có em

Tôi thà một lần có được hơi thở trên tóc cô ấy, hôn trên môi cô ấy, chạm vào tay cô ấy còn hơn là bất tử mà không có được điều đó.
" tôi đã nghĩ tôi chọn cô ấy vì cô ấy là người mà tôi có thể chung sống. Nhưng tôi đã lầm, tôi chọn vì tôi ko thể sống nếu thiếu cô ấy "

Tôi muốn em biết qua hơi thở cuối cùng này rằng : tôi luôn yêu em, tôi thà làm bóng ma quanh quẩn bên em như một linh hồn chịu tội còn hơn là lên Thiên Đàng mà không có em....
mithynhi123
mithynhi123 đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
Đã có 2 mem click Thanks cho mithynhi123
Xem thêm bài viết cùng chuyên mục:
Cũ 07-10-2011, 10:26 AM   #2

lambo_san
Bé đẹp dễ thương
Bóc Tem: 0
Danh vọng: 11
Bước tới đèo ngang muốn mắc tè
cỏ cây không có lấy ì che
lôm khôm dưới núi tìm chổ đáy
thấy gái đi qua hết muốn tè
lambo_san
lambo_san đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
Cũ 07-10-2011, 10:40 AM   #3

mithynhi123
Bé đẹp xì tin
Tôi muốn em biết qua hơi thở cuối cùng này rằng : tôi luôn yêu em, tôi thà làm bóng ma quanh quẩn bên em như một linh hồn chịu tội còn hơn là lên Thiên Đàng mà không có em

Tôi thà một lần có được hơi thở trên tóc cô ấy, hôn trên môi cô ấy, chạm vào tay cô ấy còn hơn là bất tử mà không có được điều đó.
" tôi đã nghĩ tôi chọn cô ấy vì cô ấy là người mà tôi có thể chung sống. Nhưng tôi đã lầm, tôi chọn vì tôi ko thể sống nếu thiếu cô ấy "

Tôi muốn em biết qua hơi thở cuối cùng này rằng : tôi luôn yêu em, tôi thà làm bóng ma quanh quẩn bên em như một linh hồn chịu tội còn hơn là lên Thiên Đàng mà không có em....
mithynhi123
Cũ 07-10-2011, 12:33 PM   #4

PaulPhoenix
Four-leaf Clover
Bóc Tem: 22
Danh vọng: 1.797

Một Thời Để Nhớ ...
PaulPhoenix
PaulPhoenix đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
Cũ 07-10-2011, 01:59 PM   #5

héo996
Bé đẹp dễ thương
Bóc Tem: 15
Danh vọng: 5
héo996
héo996 đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
Cũ 07-12-2011, 03:03 AM   #6

mithynhi123
Bé đẹp xì tin

mithynhi123
Viết bài mới Trả lời
Chào bạn, Hãy Đăng ký làm thành viên của MCG để có thể giao lưu/thảo luận trong bài viết này

Công cụ
Kiểu hiển thị

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 01:37 PM
Diễn đàn Giao lưu & chia sẻ Online MCG
Skin Clover - Design by MCG4ever
Sử dụng tốt nhất với trình duyệt Firefox